Home Forums Themes Support Gecko Hide variations when out of stock on product detail page (Open Swatch)

Topic Resolution: Resolved
Viewing 6 reply threads
  • Author

Hi,

I want to hide variations when out of stock on product detail page (used open swatch).

Please help me!

Chào bạn.

Cảm ơn bạn đã sử dụng sản phẩm bên mình

Bạn có thể gửi cho bên mình site url, admin account và link sp trên hình và bạn Set as private reply khi gửi để bên mình có thể check rõ hơn không.

Cảm ơn bạn

Harry
      Premium Wordpress themes and plugins, Best WooCommerce theme https://themeforest.net/user/janstudio/portfolio?ref=janstudio

This reply has been marked as private.

Hi kienhuu,

Bên mình đang tìm giải pháp cho vấn đề này, bọn mình sẽ thông báo cho bạn sớm nhất có thể, bạn vui lòng chờ nhé.

Cảm ơn bạn.

Các bạn cho mình hỏi có giải pháp nào cho trường hợp này ko?

(sorry tại chờ lâu quá 🙂 )

Hi bạn,

Mình xin lỗi vì đã để bạn chờ lâu, Với plugin này thì bọn mình đang ko có giải pháp. Bạn có thể sử dụng plugin mới của bọn mình có tên là WooCommerce Variation Swatch.

It’s fixed!

Mình đã deactivate Open Swatch plugin –> chạy cài đặt WooCommerce Variation Swatch –> chuyển thuộc tính “màu sắc” thành color type, “size” thành laber type –> up lại hình màu cho tất cả sản phẩm trong cài đặt chi tiết sản phẩm –> all done. 🙂

Thank you so much!!!

Viewing 6 reply threads

You must be logged in to reply to this topic.